Tuesday, 9 May 2017

Ọ̀RỌ̀ ÌDÚPẸ́

Kíni mo jẹ́? Tani ni mí? Tí Kò bá sí èyin, kò lè sí ojú ìwé #EdeYorubaRewa. Yorùbá bò wọn ní "Àgbáj'ọwọ́ la fi ń sọ̀'yà, Àjèjí ọwọ́ kan kò gbẹ́'rù dó'rí" leyi tí ó túmọ̀ sí wípé ọlá Ọlọ́run àti ọlá gbogbo olólùfẹ́ Èdè Yorùbá Rẹwà ni ó fún mi ní agbára láti máa ṣe ohun kékeré tí mò ń ṣe láti gbé èdè Yorùbá lárugẹ.... Mọ wá dúpẹ́ púpọ̀ lọ́wọ́ gbogbo àwọn tí wọ́n fẹ́ràn àti àwọn tí wọ́n tẹ́lẹ̀ wa lórí ẹ̀rọ ayélujára Facebook, Twitter, Instagram, Blog àti WhatsApp,èdùmàrè ò ní paná ìfẹ́ wá.
Mo sì tún fi àsìkò yìí dúpẹ́ lọwọ gbogbo àwọn tí wọ́n ni ìgbẹ́kẹ̀lé dáadáa nínú wa ti wọ́n sì fi ìfẹ́ báwa ra aṣọ tí a ṣe láti fi ṣe ayẹyẹ ọdún kan, elédùmarè a nífẹ̀ẹ́ gbogbo yín ooo.
Mo wá ro gbogbo àwọn tí wọ́n ra aṣọ náà kì wọn ó fi àwòrán wọn ránṣé sí mi láti lè fi sì ojú ìwé EdeYorubaRewa
Ẹsẹ́ púpọ̀
#EdeYorubaRewa

No comments:

Post a Comment