Saturday, 27 August 2016

Ìbéèrè ìfẹ́

Ìbéèrè ìfẹ́

Ǹjẹ́ tí bá fi àlébù mi hàn ìwo olólùfẹ́?
Ǹjẹ́ o kòní jámi kulè?
Ǹjẹ́ o lè fara da ìwà mí?
Ǹjẹ́ o lè fara da ìṣe mí?
Ǹjẹ́ tí nkò bá lè mú okàn mi le?
Ǹjẹ́ ìwo òní fimísílè bá elégàn lo?
Ǹjẹ́ ìwà àti ìṣe mí dára
Ǹjẹ́ o lè Femi pẹ̀lú ṣùgbọ́n mi?
Ǹjẹ́ o le jè ògbùnró mi?
Ábí ìwo ájámikulè torí àlébù mi?
Ranti Èmi èrò omi,ìwo onílù ìsàlè odò.

#Gbìyànjú kí o nífẹ̀ẹ́ olólùfẹ́ pẹ̀lú ṣùgbọ́n tàbí àléébù tí o ní...

Ìfẹ́ dùn o dára

No comments:

Post a Comment