Kí ló wá sí ọkàn rẹ tí o bá gbọ́ nípa TED/TEDx? Ọ̀rọ̀? Gbogbo ibi yíká pẹ̀lú capeti Pupa? Ó wá pẹ̀lú gbogbo ànfàní yìí. Ní #TEDxIsaleGeneral,
A ń ṣe ọ̀pọ̀lọpọ̀ nkan tó ju sísọ ọ̀rọ̀ tí ó móríyá lọ. A ní àwọn ìrírí tí yíò yà yín lẹ́nu, tí yíò si yíì ìgbésí ayé ọ̀pọ̀lọpọ̀ ènìyàn padà. Ẹ má fojú sọ́nà lásán o. Ẹ fi ọjọ́ náà sì inú ìwé ìrántí tí yín.
Ọ̀fẹ́ ni gbogbo àwọn tí ó bá wá ó wọlé, a ṣí àyè iforukosile sílè láìpé. Àyè wá fún ẹnikẹ́ni tí ó bá fẹ́ rán wa lọ́wọ́ àti bá wa ṣe pọ.
Ẹkan sí wa lori sponsorships@tedxisalegeneral.com fún iranlowo.
Emdee Tiamiyu,
Curator, TEDxIsaleGeneral.
No comments:
Post a Comment